Afisa Selikali Ya Afrika Kusini Athibitisha Kuzaliwa Kwa Watoto 10: “Tumeipata Familia”.

Masina has confirmed that the woman and her 10 babies have been located
Masina has confirmed that the woman and her 10 babies have been located

Afisa mmoja wa serikali ya Afrika Kusini sasa ameendelea kuthibitisha kwamba wamempata mama Gauteng ambaye hivi karibuni alizaa watoto 10.

Maafisa mbalimbali wa serikali walikuwa wamesema awali kwamba hakukuwa na ushahidi kwamba mwanamke Gauteng alikuwa amejifungua watoto wengi karibuni.

Meya wa Ekurhuleni alisema ameipata familia hiyo na aliarifiwa kwa dhati kwamba watoto hao wako salama.

Mzwandile Masina, Mwenyekiti wa ANC Ekurhuleni na Meya wa Ekurhuleni, amepeleka Twitter kutaarifu umma juu ya kauli yake ya awali kwamba hakukuwa na ushahidi wa kuthibitisha kuwa mama gauteng alikuwa amezaa watoto 10 katika hospitali ya Pretoria.

Kwa mujibu wa twiti yake, maafisa wa serikali wameweza kufuatilia familia iliyowakaribisha watoto 10 duniani mapema wiki hii na kwa kufanya hivyo, walivunja rekodi ya dunia.

Kwa mujibu wa ripoti ya Kituo Cha Habari Cha Pretoria na vyombo vingine vya habari, Thamara alijifungua watoto wa kiume saba na wa kike watatu kupitia sehemu ya upasuaji katika hospitali ya Pretoria. Mumewe, Teboho Tsotetsi, alisema mimba ya Thamara ilikuwa ya asili kabisa kwani hakuwa kwenye matibabu yoyote ya uzazi. Jioni ya Jumanne, Juni 9, baadhi ya maafisa wa serikali walisema walikuwa wamemtafuta mwanamke huyo bila mafanikio na walitoa wito wa kuchapishwa kwa habari hizo ili kuwasaidia.

Kua wa kwanza kupata taarifa

You may also like...