Habari Leo – Samia Suluhu Avaa Nguo za Kijeshi Ajifunika Kichwa Na Kitambaa Chini ya Kofia ya Jeshi

Habari Leo - Samia Suluhu Avaa Nguo za Kijeshi Ajifunika Kichwa Na Kitambaa Chini ya Kofia ya Jeshi
Habari Leo - Samia Suluhu Avaa Nguo za Kijeshi Ajifunika Kichwa Na Kitambaa Chini ya Kofia ya Jeshi

Habari Leo ni kwamba Rais Samia Suluhu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ni mwanamke mwenye madaha na anayeelewa undani wa mitindo na mitindo linapokuja suala la uvaaji wa ofisi yake inaweza isiwe habari tena.

Tangu achukue wadhifa huo kutoka kwa Hayati Rais John Pombe Magufuli kama Mkuu wa Nchi ya Tanzania, kwa nyakati tofauti amekuwa akitoka Ikulu akiwa amevalia mavazi ya ajabu, suti na hijabu zinazolingana ambazo zinaudhihirishia ulimwengu kuwa ladha yake ya vazi la nguo hailinganishwi au ni ya kiwango cha kimataifa. .

Kisha njoo leo tarehe 15 Novemba, alituonyesha mtazamo mwingine wa kustaajabisha alipokuwa akiongoza hafla muhimu kwenye Ngome ya Lugano jijini Dar-es-Salaam.

Akiwa Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi ya Wananchi wa Tanzania, Rais Samia Suluhu leo ​​alikuwa amevalia sare za kivita za jeshi hilo ambazo pamoja na kubainisha mamlaka yake zilimfanya aonekane wa ajabu wakati akiongoza Mkutano wa 5 wa Majeshi ya Ulinzi ya Wananchi na Makamanda.

Kabla hatujaendelea, angalia baadhi ya picha zinazomwonyesha akiwa amevalia mavazi ya kustaajabisha kwenye hafla hiyo hapa chini.

Rais Samia Suluhu akitoa salamu kwa Msaidizi wake wa kambi [Picha ni kwa hisani ya Twitter]

Habari Leo ni kwamba Rais Samia Suluhu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Kama unavyoweza kuona katika picha ya mwisho hapo juu, chini ya kofia ya jeshi au tuseme ya kijeshi kulikuwa na kitambaa cha rangi ya kijani cha jeshi ambacho kilikuwa kimefunika nywele zake.

Kujumuishwa kwa vazi la kichwa katika mavazi yake ya kijeshi kunaweza kusiwe mshangao kwa wale ambao wamekuwa wakifuata kanuni za mavazi ya Rais kwa sababu kama Muislamu mwenye msimamo mkali, hajawahi kuanika nywele zake kwa umma.

You may also like...