Sikumuamini Mama Yangu Mpaka ‘Nilipo mfuma’ Mke Wangu Na Mwanaume Mwingine, Mume Anasimulia

gozeep sad man husband cheated
gozeep sad man husband cheated

Mwanamume mmoja wa Nairobi amewashangaza wanamtandao baada ya kufichua jinsi alivyopuuza maneno ya mama yake juu ya mkewe. Anasema kuwa mama huyo alikuwa akimuonya kila wakati juu ya tabia ya kutiliwa shaka na mkewe lakini alipata shida kuamini hadi siku alipomkamata akiwa na mpenzi wake wa kando.

Image: Courtesy

Wanandoa wengi hupitia mambo mengi katika ndoa zao na wengi wameamua kuachana na wenzi wao. Walakini, mtu huyo alikuwa na nguvu ya kutosha kutulia. Hakutaka kukurupuka, yaweza kua ni mapenzi, alimpenda sana na aliogopa kuangalia ukweli..

Alivumilia maumivu ya kudanganywa na kuichukua kama changamoto ya kila siku. Alisema alimkuta mkewe akiwa na mwanamume huyo kwenye nyumba ya wageni na kuthibitisha tuhuma za mama yake.

Nilimuona akitoka lodge, na..

he said…

“Mama yangu alikuwa akiniambia kuwa mke wangu alikuwa akinidanganya lakini nilipuuza maneno yake nikidhani ni maneno tu yanayosababishwa na mama mkwe na mizozo ya kawaida ya binti yake” alisema.

Alimuonya mara nyingi juu ya tabia ya mkewe. Siku moja akiwa kwenye safari zake za kawaida za kazi, alimwona mkewe akitoka kwenye ‘lodge’.

Hapo ndipo alipoamini maneno ya mama yake. Alijaribu kumuweka lakini baadaye aliamua kuachana naye.

Nini maoni yako kwa kisa hiki?

Source: Opera News

You may also like...